

VIEWED {hits}283{/hits} TIMES



Timu ya Young Africans Sports Club iliyokuwa imeweka kambi ya wiki mbili katika mji wa Antalya nchini Uturuki kwa ajili ya maandalizi ya mzunguko wa pili wa ligi kuu ya vodacom na mashindano ya kimataifa tayari imeshatua nchini leo aflajiri.

Msafara wa watu 33 ukiwa na wachezaji 27 na viongozi 6 umewasili katika uwanja wa ndege wa kimataifa majira ya saa 10 kasoro alfajiri kwa shirika la ndege la Uturuki Turkish Air ambapo katika mkuu wa Young Africans Lawrence Mwalusako aliongoza mapokezi hayo.

Young Africans iliweka kambi katika hoteli ya Fame Residence kwa kipindi chote cha mafunzo ambapo pia ilipata fursa ya kucheza michezo kadhaa ya kujipima nguvu na timu kutoka barani ulaya katika nchi za Uholanzi, Uturuki na Ujerumani.

Mara baada ya kutoka nje ya uwanja wa ndege bus la klabu liliwachukua wachezaji na viongozi tayari kwa kwenda kupumzika ambapo kocha mkuu Ernest Brandts ametoa mapumziko ya siku 2 kwa wachezaji kukaa na familia zao kabla ya kuanza mazoezi tena siku ya jumatano kujiandaa na ligi ku ya vodacom.



YANGA YAWASILI DAR SALAMA

Written by Administrator

Monday, 14 January 2013 05:50 - Last Updated Monday, 14 January 2013 06:28

